สำนักอาจารย์เม้ง ขุนแผน
เมษายน 24, 2014, 11:57:38 pm *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โยนีว่านดอกทอง  (อ่าน 5263 ครั้ง)
ลูกพ่อแผน
VIP.MEMBER
จักรนารายณ์
*

Level 20 : Exp 55%
HP: 0.3%

« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 03:21:35 pm »

สวัสดีพี่น้องที่สวย-หล่อ และน่ารักทุกท่านนะคับ ผม นายอ๋อง วัดชลฯ ครับ เมื่อไม่นานมานี้ผมเองได้เข้ามาอ่านกระทู้ในบอร์ดแห่งนี้ตามปกติครับ และแล้ว ก็มีพี่ท่านนึงโพสกระทู้ได้เตะตาผมมาก พี่ท่านนั้นบอกว่า"มีของอาจารย์เม้งและต้องถึงเนื้อถึงตัวจึงจะปรี้ดมากขึ้น มีสีผึ้งก็ให้แอบไปป้ายสาว มีโยนีก็เอาไปแตะตัวเค้านิดนึง" อะไรประมาณนี้ ผมก็คิดว่า เออ เอาวะ!  เอาแต่พกอย่างเดียวไม่เคยแตะเลย ลองดูซักหน่อยดีก่า คิดแล้วผมก็รอโอกาสจนวันนึง ผมเหน็บโยนีว่านดอกทองที่อาจารย์เม้งได้เมตตามอบให้เมื่อราวๆ 2 ปีที่แล้วมา แล้วก็นำมาอธิษฐานเสร็จก็ท่องว่า "ปิยวาเส .. มารักกูเซ่ ปิยวาเส .. มาหลงกูเซ่ ปิยวาเส ... มาหากูเซ่ โอมมึงจงมารักกูหลงกูเซ่ โอมระรวยมหาละลวย 32 xx มาแห่ห้อมล้อมxxกู ขอให้ซื้อง่ายขายรวย โอมกูจะถอกxxกลับบ้าน" แล้วเป่าปุ๊ป ก็เดินถือไปลูบหัวแฟนตอนที่เค้านั่งคุยกับเพื่อนอยู่  พอลูบไปซักพักเค้าก็ถามว่าเอาไรมาลูปหัวเนี่ย มันติดผม ไอ้เราก็ลูบเพลินเลยลืมดูว่าติดผมเค้า 555

ทุกท่านเชื่อมั้ย พอลูบหัวเสร็จ จากคนที่ชอบงอนผมแล้วผมเป็นฝ่ายง้อ(ตามสเต๊ปมารยาหญิง) ไม่ค่อยอะไรเท่าไหร่ กลับมาคอยง้อผม คอยเอาอกเอาใจผม ทุกอย่างเลย ตอนกลางคืนมีข้อความแจ้งว่าคุณมี 19 สาย 21 สายที่ไม่ได้รับจาก(แฟนผม)เงี้ย   โอ้บร๊ะเจ้า !  นี่แค่โยนีนะเนี่ย ถ้าเป็น สีผึ้ง หรือน้ำมันพราย จะขนาดไหนเนี่ย

ขออภัยหากมีบางคำที่ไม่สุภาพ (มันเป็นคาถาอ่ะนะคับ) แหะๆ
ถ้าพี่น้องท่านใดสนใจนำคาถาไปใช้ก็ไม่ว่ากันนะคับ  ผมขอการันตีว่า " สุดยอดจริง! "

ดูบอลโลกให้สนุกนะครับ ^^

สวัสดีครับ ^^

ลูกพ่อแผน
VIP.MEMBER
จักรนารายณ์
*

Level 20 : Exp 55%
HP: 0.3%

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 03:31:41 pm »

Emoticon_013_soldier ha12 abc_18  34761_64906 5
sitmatrix
VIP.MEMBER
คฑาท้าวเวสฯ
*

Level 11 : Exp 60%
HP: 0.1%

เวทมนต์-Sixty Miles

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 03:41:35 pm »

ของใช้ดีจริงๆ ฮับ  โยนี ไม่สิ้นเปลืองด้วย เอาไปรูด กี่ ที ก็ไม่หมด อิอิ  เลยไม่เห็นใครเอามาปล่อยกันเลย แค่ สาวมาขอจับดูว่า พกอะไร ก็ หลงเราแล้ว   มีงี้ด้วย พี่ที่ร้าน เขาได้ผลด้วยความบังเอิญ  ตอนนี้ พี่เขาออกไปแล้ว   ก็เลย ไม่ค่อยมีเรื่อง มาเล่า ส่วนตัว ไม่ค่อยได้ ออกไปไหน  สงสัย ต้องหาเวลา ไปลองบ้าง ปรี้ดดดดๆ

สิ่งทั้งปวง ไม่ควรยึดมั่น ถือมั่น นี่คือ หัวใจของพระพุทธศาสนา
สะท้านไตรภพ
รามาวตาร
จักรนารายณ์
*

Level 47 : Exp 43%
HP: 78.7%

line ID 5112463

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2010, 04:51:12 pm »

ได้ฟังประสบการณ์แล้ว เดี๋ยวต้องไปค้นหาดูก่อนว่าวางไว้ที่ใดในบ้าน ต้องหามาพกติดตัวบ้างแล้ว อิอิ +1ครับ คุณลูกพ่อแผน

~•''เซียนกระบี่''•~
นัยเนตรพญายม
**

Level 6 : Exp 75%
HP: 0.1%

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2010, 09:36:19 am »

แหม แบบนี้ต้องไปหามารูดปื๊ดดดดดๆๆๆๆ บ้างแล้วหละครับ ว่าแต่ใช้รุ่นไหนครับที่เอาไปรูดน่ะ รุ่น2รึ1 อิอิ รึรุ่นไหนเอ่ย เผื่อจะลอกเลียนแบบมั่ง อิอิ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์